Yadda ake shan Vitamins

A zamanin yau, mutane da yawa suna shan bitamin tare da su.Yawancin matasa da masu matsakaicin shekaru suna ɗaukar waɗannan allunan a matsayin madadin kayan lambu da 'ya'yan itatuwa, kuma suna ɗaukar ɗaya lokacin da suke tunani.A gaskiya ma, shan bitamin, kamar sauran kwayoyi, yana buƙatar lokaci.

Idan an sha yawan adadin bitamin masu narkewa da ruwa da yawa, za a fitar da su ne kawai ta hanyar gabobin da ke fitar da su, kuma yana da sauƙin haifar da nauyi akan koda.Don haka, hanya mafi kyau ita ce a raba abin da ake bukata na yau da kullun zuwa sau uku.Kuma bitamin mai narkewa mai narkewa, saboda ba za a cire shi da fitsari ba, don haka ana iya ɗaukar adadin da ake buƙata sau ɗaya a rana.

Baya ga bitamin C, mafi kyawun lokacin shan bitamin mai narkewa da ruwa ya kamata ya kasance kafin abinci uku a rana.Ya kamata a lura cewa mafi kyawun lokacin cin abinci shine 8:00, 12:00 da 18:00 bi da bi.Tun da mafi kyawun lokacin ƙananan hanji don sha na gina jiki shine a karfe 13-15, bitamin mai narkewa ya fi kyau a sha bayan abincin rana.


Lokacin aikawa: Jul-08-2021